BIDHAA ZETU

Kuku Bora kwa Kila Mahitaji

Chagua fresh chicken, smoked chicken, vipande vya kuku na KUKUGOLD AkDud Chicken Powder.

Kuku Gold Fresh Chicken

KUKUGOLD Fresh Chicken ni kuku fresh wa ubora wa juu, wanaoshughulikiwa kwa usafi, kukaguliwa kwa makini na kusafirishwa kwa njia inayosaidia kuhifadhi freshness na ubora hadi wanapomfikia mteja.

Smoked Chicken

Kuku aliyesindikwa kwa moshi wa asili, mwenye ladha ya kipekee, nyama laini na harufu nzuri ya moshi.

 
 
 

Vipande vya Kuku (Drumstick)

Vipande fresh vya miguu ya kuku, vinavyofaa kukaanga, kuchoma, kuoka au kupika kwa mchuzi.

Seasonings

AkDud Chicken Powder kwa supu, mchuzi, noodles na zaidi.

Unahitaji Bei ya Jumla?